Kế toán môi giới bất động sản

Thảo luận trong 'Kế toán ngành đặc thù' bắt đầu bởi Ttnh, 25/10/15.

1. giangthuyen18

giangthuyen18 Member Hội viên mới

đúng rồi bạn, doanh thu của bạn sẽ được xác định trên hóa đơn mình xuất ra nhé

2. lonapham

lonapham New Member Hội viên mới

bạn ơi b có mẫu hợp đồng với chủ đầu tư để mình hợp thức hóa với thuế về hóa đơn mình xuất cho chủ đầu tư k ạ, bạn cho mình xin để tham khảo với ạ. Email của mình là lonapham@gmail.com

3. Lý Hồ

Lý Hồ New Member Hội viên mới

CHị ơi, em mới chuyển qua kt mô giới BĐS, chị có thể cho em xin ít tài liệu được không ah, mail em là lyho.na91@gmail.com. Mong chị cứu em với ah!!!

4. Lý Hồ

Lý Hồ New Member Hội viên mới

chị ơi, cho em xin ít tài liệu cho kế toán mô giới BĐS với ah, em mới chuyển qua cũng rất hoang mang, rất mong được chị giúp đỡ ah, mail em là lyho.na91@gmail.com, cảm ơn chị nhiều thật nhiều ah!

5. quockhanh0911

quockhanh0911 New Member Hội viên mới

Chị ơi, cho em xin ít tài liệu cho kế toán mô giới BĐS với, em mới chuyển qua làm nên rất hoang mang, rất mong được chị giúp đỡ, mail em là khanh0911@gmail.com, cảm ơn chị nhiều thật nhiều ạ!

6. Hanna Vo

Hanna Vo New Member Hội viên mới

Chị ơi, cho em xin tài liệu cho kế toán môi giới BĐS với nhé chị, em làm trái ngành nên ko có kinh nghiệm, rất mong được chị giúp đỡ, email em là tuyethang.vo63@gmail.com, cảm ơn chị rất nhiều ạ!

7. ytuongvietnam

ytuongvietnam New Member Hội viên mới

Hi chị,
    Chị gửi tài liệu chia sẻ tài liệu giúp em nhé,
    Email: hoanglongbp@gmail.com
    Cảm ơn chị rất nhiều!!