Cùng nhau chia sẻ "Bạn đã trưởng thành từ một sv kế toán mới ra trường như thế nào???"

Thảo luận trong 'Tâm sự dân kế toán' bắt đầu bởi ngocanhtm90, 15/5/16.

1. Duong Thu Giang

Duong Thu Giang Member Hội viên mới

Đúng như b nói.
    Nhưng giờ tìm cách làm tnao để mình kieems đc nhiều xiền từ ktoan đây, làm KTT thôi nhỉ, lại phải học?

Trần Yến Thanh thích bài này.
  2. Trần Yến Thanh

Trần Yến Thanh Member Hội viên mới

Làm kttrưởng với thuế thôi b à. chứ ko thì ktoan viên nghèo lắm

3. ntluyenbg1992

ntluyenbg1992 New Member Hội viên mới

mình tốt nghiệp cn Kế Toán nhưng ra trường lại làm trái ngành vì đi đâu họ cũng yêu cầu kinh nghiệm. Cũng đã gần 5 năm mình làm cv đó rồi. Thực sự thì mình rất muốn quay lại với cv kế toán mình đã từng học nhưng 5 năm cũng đủ tg để mình lãng quên quá nhiều thứ. đọc dòng trao đổi của mọi người thì thấy các bạn học lớp Cô Trang rất ok. Nhưng kb cô có dạy lại cho những người đã ra trường lâu năm quên nhiều kiến thức như mình không ạ? ai cũng bắt đầu lại như mình mà thành công chưa ạ? cho mình xin ít động lực với

4. ntluyenbg1992

ntluyenbg1992 New Member Hội viên mới

mình thì bỏ 5 năm rồi, bạn có quay lại làm kt nữa không?

5. minh-dzung

minh-dzung Member Hội viên mới

yêu nghề thì ngại gì quay lại đâu. cố lên bạn. mình thấy giờ nhiều trung tâm dạy tốt lắm. b có thể học lại từ đầumà

6. Thanh Hằng Hoàng

Thanh Hằng Hoàng New Member Hội viên mới

@ntluyenbg1992 : b đt 01668 386163 í, ở Edubelife có nhiều giáo viên, nhưng b hỏi lớp cô Trang í, lớp í có thêm cả thầy Lực dạy mấy buổi thực hành, thầy dạy cũng hay mà nhiệt tình nữa.

7. Trần thị trang HUFA

Trần thị trang HUFA New Member Hội viên mới

đúng rồi, nhiều giao viên nhưng đa số các b đều thích cô Trang dạy hơn, nên đa phần cô Trang dạy b ạ, thầy Lực cũng dạy và rất hay, còn đẹp trai nữa :)