Tập hợp các file làm kế toán bằng excel rất hữu ích

Thảo luận trong 'Ứng dụng Excel kế toán' bắt đầu bởi Son.Tran, 18/12/15.

1. dungvpp

dungvpp New Member Hội viên mới

Mọi người cho em hỏi công ty em có nhập 1 chiếc ô tô phi mậu dịch.Các bạn chỉ giúp mình cách hạch toán với?

2. nguyenthuy93

nguyenthuy93 New Member Hội viên mới

Chủ thớt cho hỏi những excel kế toán trong các link chia sẻ trên còn sử dụng được trong 2016 không ạ, hay phải tự cập nhật lại thông tư ạ?

3. Nganntt159

Nganntt159 New Member Hội viên mới

Rất cám ơn anh! Đúng cái em đang rất cần ạ

4. trangtam123

trangtam123 New Member Hội viên mới

Chào tất cả các anh chị trên diễn đàn. Em mới vào nghề hiện đang làm bên công ty xây lắp chuyên về mảng thiết kế và thi cong nội thất phòng karaoke, có ai có file excel làm về mảng này cho em xin với ah. Em cảm ơn nhiều nhiều ạ!!!:aww:

5. saletudo

saletudo New Member Hội viên mới

6. kutelacloi

kutelacloi New Member Hội viên mới

Chào tất cả các anh chị trên diễn đàn. Em mới vào nghề hiện đang làm bên công ty thương mại , có ai có file excel làm về mảng này cho em xin với ah. Em cảm ơn anh chị nhiều Mail của em : nguyenhien93.hitech@gmail.com em cảm ơn nh chị nhiều

7. thuyet7287

thuyet7287 New Member Hội viên mới

8. HỒNG 1987

HỒNG 1987 New Member Hội viên mới

Chào các bạn
    cho mh hoi mh mới làm ở xưởng sửa chữa oto là hộ kinh daonh chuẩn bị lên công ty mà hàng tồn kho k có đầu vào thì phải làm thế nào để đưa sang hàng tồn kho của công ty

9. XuanTrang.89

XuanTrang.89 New Member Hội viên mới

Cho mình hỏi mình dùng excel 2010 sao tải về lại k vào đc ạ, mong chỉ giúp mình với
    Thanks ạ

10. mylong

mylong New Member Hội viên mới

Mình muốn xin 1f làm dự toán tường rào cổng ngõ được ko ạ . mail mình là: duyhastay@gmail.com
    Cảm ơn nhiêu

11. tuanquangtq0401

tuanquangtq0401 New Member Hội viên mới

12. LETHITHUHONG92

LETHITHUHONG92 New Member Hội viên mới

A CHI AI CO FILE VÀ VIDEO HUONG DẪN LÀM KẾ TOÁN EXCEL THEO QD 48 GỬI CHO EM ĐƯỢC KHONG AK

13. hoangthile

hoangthile New Member Hội viên mới

em đang làm kế toán công nợ doanh nghiệp bất động sản. Công việc của em là theo dõi tiến độ thu tiền theo tiến độ, làm thông báo thu tiền theo đợt ( trước 10 ngày khi đến hạn thanh toán từng đợt), làm báo cáo công nợ hàng tháng. công ty em có một vài dự án, mỗi dự án có khoảng 500 đối tượng >> số lượng đối tượng tương đối lớn. Anh chị có cách theo dõi công nợ kiểu này không cho em tham khảo với ạ. Em xin chân thành cảm ơn ạ!
    mail: leht@gwin.com.vn

14. Darin Ngô

Darin Ngô New Member Hội viên mới

Xin cảm ơn nhiều