Thày phán năm nay số em long đong

Thảo luận trong 'Thảo luận khác' bắt đầu bởi hoangthidiem, 16/9/14.

1. Nguyễn Phan Khánh Vy

Nguyễn Phan Khánh Vy New Member Hội viên mới

Ôi thầy Long thì quá nổi tiếng rồi ạ. Cả công ty em, sếp em ai cũng xem. Sếp em thì phục thầy lắm lắm ạ. Cả công ty em ai cũng xem thầy luôn. Và ai cũng nói quá chuẩn và hay ạ.
    Điểm trừ duy nhất là nhà thầy quá đông ấy ạ. Nhưng các chị cứ xem đi không mất công đợi chờ đâu ạ. Đợi chờ là hạnh phúc mà. hé hé
    à em cho các chị địa chỉ mới nhá, không các chị lại giống em không biết lại đến địa chỉ cũ tìm,
    địa chỉ: ngõ 218, số nhà 12E Lạc Long Quân
    sdt:0984133133

2. Nguyễn Phan Khánh Vy

Nguyễn Phan Khánh Vy New Member Hội viên mới

Mình cũng xem thầy Long, thầy xem hay lắm ấy.

3. Michael11122

Michael11122 New Member Hội viên mới

Mới xem thầy Long đã lo lắng, sao k nhờ thầy ấy đưa ra pp giải hạn

4. hoanglinh1212

hoanglinh1212 New Member Hội viên mới

nếu có thắc mắc thì bạn cứ hỏi trực tiếp thầy. Thầy Long là người xem bằng chữ Tâm. Tâm thầy rất sáng thầy luôn giúp mọi người hết sức có thể và luôn định hướng cho mọi người. mình tới thầy xem đúng lắm và thấy mấy chị cùng công ty cũng hay đến xem thầy lắm vì xem thầy rất tin tưởng.

5. hệu phạm

hệu phạm New Member Hội viên mới

Sao giờ đi đâu cũng thầy Long thế nhỉ ? Mấy đứa bạn mình cũng nhộn nhịp về thầy.

6. betiteoteo

betiteoteo New Member Hội viên mới

thầy mới chuyển về ngõ 218 số nhà 12E Lạc Long Quân rồi các bạn ạ. Mình vừa đc thầy xem cho sau bao ngày chờ đợi. Mừng quá đang tâm trạng rối ren, vợ chồng thì chủng chẳng, thầy nói chuẩn luôn như đọc đc cả suy nghĩ của mình. chồng dù có gái nhưng ko bao giờ muốn bỏ gia đình quan trọng mình có biết giữ hạnh phúc hay ko, thầy nói mình nuốt từng lời vì thầy nói và khuyên quá hay hoặc vì cái tâm cái bóng của thầy . Bao giờ thầy có lớp dạy kĩ năng mềm giữ gìn hạnh phúc gia đình mình sẽ tham gia đầu tiên. Đúng là bổ ích, giúp đời đang láo loạn.

7. betiteoteo

betiteoteo New Member Hội viên mới

chị Nguyen Phan Khánh Vy nói chuẩn luôn. Đúng địa chỉ mới, hôm em đi cũng nhiều người về địa chỉ cũ xong mới biết. Chị em có nghe việc tới đây thầy sẽ mở dạy các kĩ năng mềm ko ạ. Em muốn theo thầy luôn vừa để học làm chủ cuộc sống vừa như một chỗ dựa tinh thần khi có bất kì việc quan trọng xảy ra trong đời

8. hoasmile

hoasmile New Member Hội viên mới

bói đâu hay cho tui quẻ