Chia sẻ nơi học kế toán thực hành tốt ở Hà Nội

Thảo luận trong 'Chia sẻ cùng dân nhà kế' bắt đầu bởi thaonhikt, 27/3/17.

1. thaonhikt

thaonhikt Member Hội viên mới

E đang học K29 ạ

2. ntngoc123

ntngoc123 New Member Hội viên mới

Level 1 hả bạn. Level 1 cô dạy lại kiến thức cơ bản. Nắm chắc luôn

3. thaonhikt

Vâng, e học level 1 ạ. E mới ra trường mà

4. Linhbeauty

Linhbeauty Member Hội viên mới

Có thấy ok ko em :)

5. thaonhikt

hi, ok chị ạ. Cô giáo cũng nhiệt tình mà, dạy cũng nhiều cái thực tế hay. Với cả có mấy hội thảo em cũng thích

6. thanhhoai42

thanhhoai42 Member Hội viên mới

Theo chij thì em nên học lớp kế toán dạy từ đầu (từ cơ bản tới nâng cao, có phầm đầu là hệ thống lại hệ thống kiến thức lý thuyết về Nguyên lý kế toán để hv hiểu bản chất, có tư duy rồi mới chuyên sâu vào các phần hành kế toán). Mà thông báo để em mừng nhé, trung tâm Edubelife có thêm địa điểm ở học viện tài chính, ngay sát trường Tài chính vs trường Mỏ, vẫn là cô Trang đứng lớp. Chị vừa update thông tin nóng hổi đấy vì chiều qua gặp cô nhờ tư vấn xong. Cần hỏi chi tiết gì thì em đt cho c Hoa 0982 841111 mà hỏi thêm :)))

7. Tuan_Anh_89

Tuan_Anh_89 New Member Hội viên mới

Tháng này cô có khai giảng lớp mới ko bạn? Trước m đăng ký rồi nhưng bận nên phải hoãn, bây giờ mới có thời gian đi đc

8. thaonhikt

Em có nghe nói trên lớp là sắp có lớp mới a ạ. vì khóa trc em K28 học xong rồi mà, a hỏi xem ạ

9. salim_sl

salim_sl New Member Hội viên mới

em là sinh viên mới ra trường !! rất mong muốn kiếm được 1 công việc kế toán phù hợp với 1 sinh viên mới ra trường ai trong grop ai có công việc giới thiệu cho em được không ạ ?? em cám ơn rất nhiều

10. thaonhikt

bạn lên các trang tuyển dụng tìm kiếm xem hoặc ở các trang ktoan trên fb, mình thấy đăng tuyển cũng nhiều đấy

11. thaonhikt

Htrc đi học, e có thấy cô giáo giới thiệu về buổi chia sẻ với sinh viên ở quán cafe gần HVTC vào thứ 6 tuần này. Em ra trường rồi nhưng em cũng muốn tham gia, có anh chị nào đi ko ạ, cho e đỡ ngại vì già hơn sv :'(

12. Mybeloved

Mybeloved Member Hội viên mới

Bà này cập nhật nhanh thế. Htrc hẹn lên lớp nhưng tôi về muộn nên lại thôi.
    @thaonhikt : cô xuất thân là dân hvtc hịn mà, ahihi, bây h ms quay lại trường là hơi bị muộn ấy chứ. Buổi chia sẻ này sẽ rất bổ ích vì phần lớn là sv hiện chưa có định hướng nghề nghiệp rõ ràng.

13. thaonhikt

vâng ạ, hqua e cũng đi nghe, hi, phù hợp và bổ ích cho sv c ạ

14. huonghvtc95

huonghvtc95 New Member Hội viên mới

Hôm đấy điều hòa
    Hôm đấy quán bị hỏng điều hòa, nóng thế mà ko ai đứng dậy về vì cô quá tuyệt vời, quá mất tận 1 tiếng <3

15. nguyễn-thu thuỷ

nguyễn-thu thuỷ New Member Hội viên mới

Có lớp kế toán tổng hợp học ban ngày không ạ?

16. thaonhikt

hii, vâng ạ, hôm ấy e cũng đi mà. lúc đầu mới biết về cô giáo, thì e nghĩ cũng bthuong thôi, đi xem tnao đã, đi học rồi đi nghe giờ e càng ngày càng thấy thích c à

17. trangdaothi

trangdaothi Member Hội viên mới

ai cũng dần là mê mẩn hơn, trc đây mình cũng như bạn, đi đọc đọc, tìm tìm, đến nơi dần mới thích

thaonhikt thích bài này.
  18. thaonhikt

Vâng ạ, em cảm ơn chị

19. Trần thị trang HUFA

Trần thị trang HUFA New Member Hội viên mới

Đấy là lớp kế toán tổng hợp, & đúng là nên học cô Trang ấy c vì cô dạy hay nhất, toàn kiến thức thực tế mà hỏi cô tư vấn bất kỳ vướng mắc nào cô cũng hỗ trơj ngay & luôn, nhưng thầy Lực e cũng thích vì nhiệt tình, chuyên môn tốt lại handsome nữa ạ ahihi

hanguyeenn456 and thaonhikt like this.
  20. Thuylinh1992

Thuylinh1992 Member Hội viên mới

:v8-)