Chia sẻ nơi học kế toán thực hành tốt ở Hà Nội

Thảo luận trong 'Chia sẻ cùng dân nhà kế' bắt đầu bởi thaonhikt, 27/3/17.

1. ntluyenbg1992

ntluyenbg1992 Member Hội viên mới

Nên đi học e ạ, đi làm như kia thì phải làm chỗ thật quen thân người ta mới chỉ bảo mình. không thì ngồi nhập liệu suốt ngày thôi

Linh Đan 19 thích bài này.
  2. Linh Đan 19

Linh Đan 19 New Member Hội viên mới

Vậy thì cũng chả tích được tí kinh nghiệm nào. Đàn tranh thủ đi học vậy, em cám ơn c

3. Mybeloved

Mybeloved Member Hội viên mới

nên đi học 1 khóa để nắm lại kiến thức rồi muốn làm gì thì làm e ạ

Linh Đan 19 thích bài này.
  4. ntluyenbg1992

ừ giờ làm KT mấy ai được làm từ A đến Z, toàn bị KT trưởng bóc tách việc ra. Mình thì toàn le ve bên ngoài, mấy món xử lý các thứ thì chả bh đến lượt nên không biết thì mãi vẫn không biết :mohoi:

5. Phương Thảo92

Phương Thảo92 Member Hội viên mới

học Cô Trang em ạ. cô sắp khai giảng thêm lớp thuế đấy, chị cũng đang cố gắng thu xếp để đi học khóa này vì mảng thuế vẫn gà mờ lắm

6. Linh Đan 19

Linh Đan 19 New Member Hội viên mới

vâng ạ, hic, mới đầu e thấy nhiều ac bảo là đi làm kt dịch vụ đc tích lũy nhiều kthuc, nhưng hỏi qua 1 vài a c khác thì lại bảo vào chỉ ngồi nhập mấy nvu đơn giản, k đc xử lý đâu, cty dvu ktoan thì toàn nhận các DN đơn giản về nữa, nên e hơi hoang mang.
    Chắc e phải tìm học 1 khóa để tôi luyện kthuc đã rồi e mới dám đi xin việc mất, vì e nhát lắm, hic

thaonhikt thích bài này.
  7. thaonhikt

thaonhikt Member Hội viên mới

cũng tùy, có những DN dịch vụ tốt thì họ cho b làm nhiều, còn ko thì đa số nhập liệu, trc đây tớ cũng làm trong cty dvu 1 thời gian ngắn r bỏ vì chả đc gì mấy, chỉ hạch toán, nhập liệu thôi, k đc xử lý nhiều.
    Hên xui ý mà.
    Còn việc đi học hay nên đi làm, thì cứ song song đc thì tốt, học đc thực hành nhưng nếu đi làm thực tế nữa thì sẽ tốt hơn nhiều

8. NhungNTCMBF

NhungNTCMBF New Member Hội viên mới

cô Trang ở đâu vậy, bạn cho mình địa chỉ với nhé

Ken Kai thích bài này.
  9. ntluyenbg1992

Cô trang dạy ở 14 Pháo Đài Láng ý bạn. Tự nhiên t quên xừ số đường dây nóng bên ý. Bạn nào có gửi cho b ý xin để hỏi cho dễ, k thì phải vào fb cô

10. Ken Kai

Ken Kai New Member Hội viên mới

Lớp học lúc trước tớ học ở 14 Pháo Đài Láng cậu ạ, chắc cũng chưa thay đổi địa chỉ đâu.
    Cậu gọi tới số hotline hoặc vào fanpage hỏi họ tư vấn cho.
    https://www.facebook.com/ketoanhongtrang.edubelife/