Chia sẻ nơi học kế toán thực hành tốt ở Hà Nội

Thảo luận trong 'Chia sẻ cùng dân nhà kế' bắt đầu bởi thaonhikt, 27/3/17.

1. trangdaothi

trangdaothi Member Hội viên mới

Có phải sắp có hội thảo tư vấn làm CV và trả lời phỏng vấn ở trung tâm ko c

2. trangdaothi

trangdaothi Member Hội viên mới

Công nhận làm kế toán bây giờ mệt đầu thật ấy. tháng nào cũng thấy có tt mới ra

3. Trần Yến Thanh

Trần Yến Thanh New Member Hội viên mới

@trangdaothi : tối thứ 5 tuần này đó b, free & cho tất cả những ai có nhu cầu ở tầng 2, phòng 207 tòa nhà số 14 Pháo đài láng nhé.
    Thực ra theo m thì mẫu CV đầy rẫy trên mạng, thế nhưng lsao để có "chất", hay & đẹp thì vẫn p có cách riêng. Thêm vào đó, cách trả lời pv nhà tuyển dụng cũng rất quan trọng, nhất là vs sv mới tốt nghiệp chưa có (hoặc có rất ít) kinh nghiệm thì cách trả lời sao để họ vẫn p nhận vào làm... Tất nhiên, yếu tố quyết định vẫn p là khả năng chuyên môn, nhưng CV & trả lời pv cũng là yếu tố rất quan trọng góp phần thành công... Nói chung là cô Trang sẽ chia sẻ rất nhiều thứ bổ ích ở buổi tư vấn này.
    Link đây b: https://www.facebook.com/ketoanhongtrang

Thuylinh1992 thích bài này.
  4. Thuylinh1992

Thuylinh1992 Member Hội viên mới

Hnay e mới check fb và topic nên bị lỡ mất buổi này rồi, chán quá, đang muốn xin làm KTTH.
    Biết bao h mới lại có tư vấn CV nữa đây :-(

5. Xuan Khanh18

Xuan Khanh18 Member Hội viên mới

vẫn là vấn đề tìm nơi học, nhiều nơi đào tạo, nhiều lựa chọn nhưng đúng thật là khó để lựa chọn được nơi nào ưng ý

6. minh-dzung

minh-dzung Member Hội viên mới

Sau khi đọc và tìm rất nhiều review ở các diễn đàn cũng như fb thì mình thấy ********** là trung tâm đc đánh giá là m.n lựa chọn vì chất lượng. Mình thấy nhiều review tốt cho cô Trang, nên mình cũng đi học thử và thấy thực sự là ok.

7. khanhdiep

khanhdiep New Member Hội viên mới

e cảm ơn các anh chị đã có lời khuyên cho em. Em mới đi học ở trung tâm H.Trang rồi ạ. Mới học đc vài buổi thôi. Em thấy hài lòng, đúng như các a chị chia sẻ.
    E cảm ơn nhiều ạ

8. khanhdiep

hôm nọ trên lớp cô giáo bảo sắp tổ chức hội thảo về bảo hiểm năm 2018 c ạ. c xem có đi ko ko lại bị lỡ lại tiếc

9. Tuan_Anh_89

Tuan_Anh_89 New Member Hội viên mới

Tớ cũng học vài trung tâm Kế toán rồi , giờ đang học khóa Kế toán tỏng hợp chỗ cô Trang, thấy dẽ hiểu và có sát thực tế doanh nghiệp. Mỗi tội xa nhà tớ, đi lại mưa gió cũng hơi ngại nhưng cái chính là đến đây thấy yêu nghề kế toán hẳn, không khô khan như hồi học ở nhà trường.

khanhdiep thích bài này.
  10. khanhdiep

cảm ơn c

11. Tuan_Anh_89

Tuan_Anh_89 New Member Hội viên mới

Các buổi đầu bạn được học cơ bản, lý thuyết trước. Sau đó nâng cao dần hơn và bổ sung thêm về thực hành. Mình thấy tài liệu, chứng từ toàn là lấy từ thực tế doanh nghiệp nên cũng sát với công việc của mình đấy.

khanhdiep thích bài này.
  12. Xuan Khanh18

Xuan Khanh18 Member Hội viên mới

Như lá rụng mùa thu luôn ahihi

13. khanhdiep

vâng ạ, e cảm ơn nhiều, e đi học rồi ạ