Tư vấn giúp em cách chữa vô sinh, hiếm muộn tốt nhất?

Thảo luận trong 'Tâm sự dân kế toán' bắt đầu bởi hoangadt, 12/11/14.

1. hoangadt

hoangadt Member Hội viên mới

Vợ chồng em lấy nhau được gần hơn 1 năm thì em mang thai. Sau khi sinh, cháu bị hẹp van tim nên mất 1 ngày sau đó. Từ đó đến giờ không thấy có tin vui. Vợ chồng em tới bệnh viện Từ Dũ khám và thụ tinh trong ống nghiệm 2 lần rồi mà chưa được.
    Các mẹ có biết bác sĩ nào giỏi về hiếm muộn hoặc cách nào thụ thai tự nhiên được thì mách em với ạ

2. hungktvn

hungktvn Member Hội viên mới

Bạn giống anh trai mình 2vc ông ấy cũng 6 năm rồi chưa có đi khắp nơi thuốc nam, bắc 2 lần cấy phôi ở 103 và BV Bưu Điện nhưng đều không được. Cảm thông chúc bạn và những người muộn con sớm có niềm vui hạnh phúc.

3. linhntp

linhntp Member Hội viên mới

Kinh nghiệm của mình sau khi đi chữa chạy nhiều nơi thì người chồng không có hoặc có mà tinh trùng không tiến tới thì bó tay, phải trị cho người chồng trước. Còn lại người vợ nếu chỉ bị kinh nguyệt không đều, miễn là có noãn (trứng) mà vẫn không có bé được là do cơ địa của mình lạnh, gây khó thụ thai hoặc giả khi tinh trùng có gặp được trứng trong tử cung cũng không bám đậu lại được. Đây là nguyên nhân chính gây hiếm muộn các cặp vợ chồng gặp phải. Vấn đề này chỉ cần khắc khục bằng thuốc là có bé liền

4. hoangadt

Mình và vợ đi khám thì cả 2 đều bình thường. Không có vấn đề gì cả :-( Thế mà mãi không có mới tức chứ

5. bluesky89

bluesky89 Member Hội viên mới

Linh tự đan là linh đan của Tôn ngộ không hả các bạn :))

6. hoangadt

:-( Cám ơn bạn. Căn bản là nhà mình ngoài Bắc. Nên điều kiện vào trong Nam rất khó. Đợt vào Từ Dũ cũng tiêu tốn khá nhiều thời gian cũng như kinh tế của gia đình. Chỗ đó có tiếng tăm không bạn?

zap ca thích bài này.
  7. linhntp

Nói chung là bạn và vợ cũng cứ bình tĩnh đi. nếu cả 2 đều không có vấn đề gì thì nhất định sẽ có thôi. Tâm lý nên thoải mái, tránh lời ra tiếng vào. 2 vợ chồng cần quan tâm và bên nhau những lúc như này. Đừng chán nản gì nhé

8. hoangadt

Đợt đi TTNT ở đây BS Tuyết PGĐ bv cũng nói mình dùng thử cái này. Nhưng ngay sau thì lại quên béng mất. Cái này nó là thuốc tây hay thuốc ta vậy bạn?

9. hungktvn

Rất nhiều trường hợp như vậy? Minh cũng không hiểu vì sao :-/

10. hoangadt

4 năm liền hả bạn? Bạn uống thuốc gì có thể nói mình nghe với được ko?
    Mình cám ơn

11. hoangadt

Vừa qua mình cũng có tìm hiểu về Linh tự đan. BV Từ Dũ cũng có nghiên cứu về cái này và đưa ra kết quả là có hiệu quả. Nên cũng đang xem xét dùng thử

12. bluesky89

Nếu không mắc mà chưa có thì hãy nghĩ nhẹ nhàng là ông trời chưa cho. Còn nếu do cả 2 vợ chồng thì đúng là cách tốt nhất là nhận con nuôi. Vừa giúp cho 1 bé có được mái ấm gia đình, vừa cho 2vc có thêm tiếng cười nói của con trẻ.

13. hoangadt

Hi. Cám ơn các bạn rất nhiều nhé. Du lịch chắc phải để Tết. Chứ cuối năm công ty bận nhiều việc quá :-(

14. bluesky89

Cái này vô phần hỏi đáp đọc nhiều thông tin bổ ích hơn là trên trang chủ :))

15. linhntp

Sao mà ác quá vậy nè :-/

16. hungktvn

@thinhhrc có vẻ quan tâm nhỉ? bạn cũng có nhu cầu giióng thớt hả :D

17. hoangadt

Cái thuốc này mình để tăng sl tt chắc mình mình uống được rồi nhỉ :D

18. michael1112

michael1112 Guest

Ông sếp cũ của mình cưới 6 năm ko có con, xong đùng phát tự dưng 1 thằng, rồi song sinh 2 thằng là 3 thằng luôn.
    Không chữa trị gì hết, để tự nhiên luôn đó.

19. bluesky89

Con cái là kết tinh những tinh tuý của cha mẹ và là niềm hạnh phúc mà tạo hóa ban tặng. Linh Tự Đan là một giải pháp kết hợp giữa Đông và Tây y và là giải pháp hỗ trợ cho những cặp vợ chồng hiếm muộn.

20. linhntp

Chuẩn là hộp này rồi.
    Hộp 3 vỉ, mỗi vỉ 10 viên