Tiếng anh giao tiếp!!

Thảo luận trong 'English Speaking Club' bắt đầu bởi Helen Filbert, 15/2/17.

1. Helen Filbert

Helen Filbert Member Hội viên mới

Dear all, có bác nào có nhu cầu học tiếng anh giao tiếp giống em không ạ, mình lập group trao đổi kinh nghiệm và giúp nhau trong việc học luôn đi ạ :hayhay::hayhay::hayhay:

2. Thanh Hằng Hoàng

Thanh Hằng Hoàng New Member Hội viên mới

Mh cũng muốn giao lưu, add mh nhé. Mh ở HN nhé các b. Hay là add viber qua sđt đi,. nếu group đồng ý thì sẽ post sđt nhé!

3. Trần thị trang HUFA

Trần thị trang HUFA New Member Hội viên mới

4. Helen Filbert

Em ở Biên Hòa Đồng Nai luôn bác ạ :D

5. Helen Filbert

Dạ, qua viber được đó bác :D

6. Helen Filbert

Welcome bác, nếu ở gần thì mình lập group offline còn ở xa xa thì mình lập group online nhé :D

7. dichthuatqb

dichthuatqb New Member Hội viên mới

Hi all. My name is MIDTrans. I work for Cong ty dich thuat MIDTrans. Nice to make friend

8. Helen Filbert

Nice to meet you, welcome to English group :votay:

9. cobongvouu

cobongvouu New Member Hội viên mới

m cũng mới đăng kí đi học tiếng anh nek,m thì không lanh cho lắm,cũng không tìm hiều này nọ,nhưng được bà cô bả chỉ cho chỗ học trung tâm học,lúc đầu bả nói trung tâm ili,.nghe cái tên gì mà lạ hoắt lên mạng toàn nghe ngta nhắc đến ILa hay VUS chứ ili có nghe đâu,cũng hơi bở ngỡ,cũng có hỏi ý kiê ns mấy bạn ,cũng có nhiều bạn biết và review rất tốt,m cumngx vô 1 số trang thấy ngta cung khen nhiều lắm,với lại cô m lớn tuổi mà học ở đó chắc cũng tốt bả mới học chứ dễ gì,lúc đến trung thấy trung nó như nhà ngta ở vậy ak,nhưng khi vào test thấy nhân viên cũng nhiệt tình ,với lại cô m cứ thúc miết nên đăng kí học luôn,vào học thì học với gv nước ngoài hết,mà m thấy học phí cũng ok,nhờ có cô chứ không m bỏ qua trung tâm này vì vẻ bề ngoài là m không được như bây giờ rồi

hinhnhuemda thích bài này.
  10. Germany

Germany New Member Hội viên mới

Cho em tham gia với

11. đồi thông

đồi thông New Member Hội viên mới

học từ vựng qua các trang mạng ,kết hợp với học trung tâm nửa mới có hiệu quả,như m lúc đầu chỉ học ở nhà thôi,sau 1 thời gian vốn từ vựng khá nhiều mà nói chẳng ra câu ra nghĩa,biết từ gì nói từ đó ,lên trung tâm là, bài test tường đâu được lớp cao chứ ,ai ngờ lớp thấp chẹt à,được cái là m học ở trung tâm với gv nước ngoài kết hợp với từ vốn từ vựng nửa,nay mới tự tin nói tiếng anh đó,à,mà trung tâm m đang theo học là trung tâm ili ở quận 10.ở trung tâm đấy thì không có gì đặc biệt ,chỉ được cái là học với gv nước ngoài hết mk học phí cũng ok nữa,bạn nào tgaafn gần ơ đó muốn học tiếng anh đến đó tìm hiểu thử xem sao ok hk

hinhnhuemda thích bài này.
  12. hinhnhuemda

hinhnhuemda New Member Hội viên mới

học bên đó thấy cải thiện cũng nhiều lắm, mình học được vài khóa rồi thấy rất ok

13. hinhnhuemda

hinhnhuemda New Member Hội viên mới

Mình cũng thấy bên đó học ok

14. bupbebongbobg

bupbebongbobg New Member Hội viên mới

quận 10,ngay công viên lê thị riêng trung tâm ili dạy tiếng anh cũng hay lắm í,nó học với gv nước ngoài hết,học giao tiếp thì tha hồ mà học luôn,phát âm chuẩn lại có môi trường để học

15. Tạ Thanh Trúc

Tạ Thanh Trúc New Member Hội viên mới

Lập group để trao đổi tiếng anh thì cũng rất tốt đấy bạn. Tuy nhiên nếu muốn nhanh giao tiếp tốt tiếng Anh để có thể ứng dụng ngay trong công việc thì bạn nên đến trung tâm đăng kí khóa tiếng anh giao tiếp dành cho người đi làm.

Trước đây, mình học tiếng Anh cũng toàn chỉ học ngữ pháp và từ vựng nên nghe nói yếu lắm. Khi đi làm mới thấy tiếng Anh cần thiết nên đăng kí học khóa tiếng Anh giao tiếp cấp tốc bên ICES. Thầy cô ICES có chứng chỉ giảng dạy quốc tế, dạy hay dễ hiểu giúp mình mau tiếp thu bài ngay tại lớp.

Chương trình học bên trung tâm anh ngữ ICES thực tế, topics đa dạng giúp mình giao tiếp ứng dụng nhanh trong công việc và cuộc sống hàng ngày luôn. Thầy cô nước ngoài bên ICES là người Mỹ rất thân thiện, nhiệt tình luyện phát âm chuẩn giọng cho từng người giúp mình nghe nói tiếng Anh chuẩn giọng Mỹ, giao tiếp tiếng anh tự nhiên đúng văn phong bản xứ.

Chúc bạn học tốt tiếng Anh và nhanh nghe nói thành thạo tiếng Anh nhe!!