Thảo luận về nhập hàng Trung Quốc

Thảo luận trong 'Bài Viết Phạm Quy - Thùng rác' bắt đầu bởi Oanh1801, 19/6/19.

1. Oanh1801

Oanh1801 New Member Hội viên mới

Mình muốn nhập ít hàng đồ phụ kiện ảnh, trang trí ảnh về bán, cũng không phải số lượng lớn lắm. Trước thường mua lại từ các cửa hàng trong nước mà thấy lãi không bao nhiêu quay ra tìm hiểu việc mua trên 1688, giá rẻ hơn nhiều nhưng không biết tìm bên order uy tín. Anh chị em nào có biết bên nào nhập hàng 1688 uy tín thì giới thiệu cho mình với nhé.

2. KayTee

KayTee New Member Hội viên mới

nếu nhập bên Taobao, 1688, hay một số trang TMĐT của Trung Quốc thì chắc bạn đang gặp nhiều vấn đề về rào cản ngôn ngữ cũng như việc quy đổi tiền tệ. mình cũng nhập hàng qua bên trung gian là Hải Tàu logistics, bên này nhập hàng ổn và uy tín lắm. cũng có nhiều dịch vụ ưu đãi và có cả các đợt sale nữa. bạn có thể vào đây tham khảo nhé: https://haitau.vn/

3. Hoàng Mai Phương

Hoàng Mai Phương New Member Hội viên mới

Chào bạn. Bạn cho mình hỏi chút ạ. Mình cũng tính nhập chút đồ về. Nhưng lại là đồ ăn, hơn nữa mình mở cửa hàng. Vậy nếu order qua chỗ này thì hóa đơn của mình sẽ như thế nào ạ? và cả chứng minh nguồn gốc hàng sẽ như thế nào ạ? Mình cảm ơn

4. anhngoctran09

anhngoctran09 New Member Hội viên mới

bạn thử tìm hiểu bên hải tàu logictics xem , bên đó làm ăn uy tín , vợ chồng mình đang nuôi con nên mở cửa hàng bán đồ quảng châu , sau một thời gian chuẩn bị tìm hiểu mình đặt hàng trên taobao và nhờ bên hải tàu logictics vận chuyển Trung việt về , 2 vợ chồng mình rất ưng , chi phí rẻ , giờ 2 vợ chồng mình đang cố gắng làm để tích góp mua nhà .

5. Hoàng Mai Phương

Hoàng Mai Phương New Member Hội viên mới

Bạn ơi. Vậy bạn nhập hàng vậy thì hoá đơn ntnao ạ? Mình cũng tính làm cửa hàng, mà sợ qltt sờ đến

6. chinhdang12

chinhdang12 New Member Hội viên mới

Cứ Hải Tàu Logistics mà băm bạn nhé, chỗ đó cực tốt, nhân viên tư vấn nhiệt tình, giá cả rẻ mà uy tín, mình đã sử dụng và cảm thấy rất hài lòng

Oanh1801 thích bài này.