Cần anh chị tư vấn nên học kế toán thực hành!

Thảo luận trong 'Góc học tập của sinh viên' bắt đầu bởi ngocdong9x, 17/4/15.

1. TranKhanhChi

TranKhanhChi New Member Hội viên mới

yêu cầu adm kiểm tra ip của những id quảng cáo chung 1 trung tâm :))))))))))))))

2. malanh2708

malanh2708 ĐẸP TRAI ĐÂU PHẢI LỖI Hội viên được tín nhiệm Hội viên mới

biết nhưng kệ . cho mn kiếm cơm ... PR lộ quá thì BAN nick sỉ luôn cho nhanh :3
    sống là phải biết yêu thương mn

3. Linhbeauty

Linhbeauty New Member Hội viên mới

Đồng ý vs admin đẹp trai . Chia sẻ nơi học tốt để mn lựa chọn là tốt, nhưg kiểu bệt luôn cả sđt vào là biết ngay quảng cáo, nó cứ lộ lộ ý ạ. Thế nên k cần phải có cùng IP hay khác IP, thấy lộ wá vậy thì ad. cứ thẳng tay. Cứ như chị Thu Blue đăng hẳn hoi giới thiệu bản thân có lsao đâu ad nhở

Thu Blue Sky thích bài này.
  4. caoninhtrang

caoninhtrang New Member Hội viên mới

Nếu chia sẻ có tâm, đúng sự thật thì thông tin sẽ rất giá trị. Nhưng nếu mang tính PR, thổi phồng thì sẽ gây mất thiện cảm.
    Thời buổi công nghệ hiện đại, mọi người có rất nhiều cách để kiểm tra thông tin. Có thể là xem feedback của những người đã học, hoặc 1 cách dù mất công 1 chút nhưng sẽ hiệu quả là đến học thử. Mặc dù có khá nhiều phản hồi tốt từ những bạn đã tham gia lớp học của chị Ánh, nhưng mình vẫn gọi điện cho chị ấy để đăng ký học thử. Sau buổi đầu tiên học thử, cảm thấy rất hài lòng, mình mới đăng ký khóa học chính thức vào khóa học sau.

5. Thanh Hường Nguyễnn

Thanh Hường Nguyễnn New Member Hội viên mới

Cả nhà ơi e vừa thấy thông tin có hội thảo free của cô Hồng Trang về BCTC vs quyết toán thuế, đã có ai tham gia như thế chưa ạ!? E đăng ký trên web r nhưng sợ mất thời gian như kiểu đi học thông tư nghị định về thuế thì buồn ngủ lắm :3

hoangnamkute thích bài này.
  6. Duong Thu Giang

Duong Thu Giang New Member Hội viên mới

Bạn Thanh Thúy nói đúng đấy, mình đi làm hơn 1 năm rồi, hạch toán ầm ầm nhưng vẫn thấy lo lắng cho báo cáo tài chính năm nay quá, không phải lo vì không lên được BCTC, mà lo vì cái BCTC của mình làm thế nào cho đẹp, rồi có những sai sót gì trong đó hay không??? hic hic. Năm ngoái còn có Chị kế toán trưởng rà soát, năm nay Chị ấy nghỉ rồi, ai là người rà soát BCTC cho mình đây??? Hoang mang hoang mang !!!

7. VHung kt

VHung kt New Member Hội viên mới

Ở đâu bạn?

8. miencuong

miencuong New Member Hội viên mới

Kế Toán trưởng nhiều năm kinh nghiệm nhận dạy kế toán tổng hợp cho

+ Sinh viên năm cuối , sinh viên mới ra trường để có kinh nghiệm đi xin việc và có thể làm tốt kế toán tổng hợp + Nhận dạy cho các bạn ra trường đã đi làm nhưng muốn học thêm kế toán tổng hợp

Đảm bảo khi học xong các bạn sẽ làm tốt kế toán tổng hợp

Mình ở Thủ Đức , làm việcở bình thạnh , Các bạn có thể tới nhà minh học hoặc có thể dạy các bạn tại nhà . học phí 2.2tr / khóa

Bạn nào có nhu cầu liện hệ 0916 961353 hoặc 0989 214569

9. Manchester Boy

Manchester Boy New Member Hội viên mới

Mình cũng thấy bạn mình giới thiệu trung tâm kế toán của cô Trang, thấy mọi người khen ngợi lắm. Hôm nay mình mới sắp xếp đi học thử được, Cũng thấy hôi hộp, mong tìm được chỗ học phù hợp :) :)

10. Thanh Thuyvn

Thanh Thuyvn Member Hội viên mới

Mình ko phải Thúy (dấu ? bạn ey) :3

11. tảng băng chìm

tảng băng chìm New Member Hội viên mới

Chấp nhận thôi bạn. Xác định học người giỏi, kiếm chỗ tử tế học thì bản thân phải chịu khó 1 chút. Mình đợt trước đi học cũng lười, nhưng lên dây cót tinh thần, quyết tâm đi học đầy đủ theo như yêu cầu của chị Ánh, thấy dần dần ham học hơn, hiểu bài hơn và cũng biết cách làm hơn. Lớp học của chị Ánh rất chất lượng đấy bạn. Ít chỗ được như vậy lắm nên cố gắng thu xếp thời gian mà đi học.

trust_love thích bài này.
  12. Thuylinh1992

Thuylinh1992 Member Hội viên mới

Ồ ko đâu e ơi. Chị từng học cô rồi, đã tham gia cả buổi tư vấn C.V và hội thảo của cô. Năm ngoái cô Hồng Trang có hội thảo về chi phí quà Tết. Năm nay cô chuyên sâu hơn về vấn đề hot cuối năm là "những sai lầm tiềm ẩn về thuế trong BCTC năm 2016". Chị dám chắc là sẽ rất hay vì kiến thức của cô rất sâu rộng & quan trọng là cách truyền đạt của cô lại rất hay chứ ko phải như em đi tập huấn thuế đâu :D . Em tới tham gia đi. Vs lại hội thảo miễn phí cơ mà, hehe.
    Klq: dưng mà lâu lâu mới quay lại danketoan, thấy web rôm rả hẳn

hoangnamkute thích bài này.
  13. hoangnamkute

hoangnamkute Member Hội viên mới

Cô Trang tổ chức hội thảo về báo cáo tài chính vào ngày 28/12 đấy, bạn vào Face book: Ke toan Hồng Trang mà đăng ký, đi dự hội thảo cảm thấy đáp ứng được nhu cầu thì học, khong thì thôi, free mà, có gì đâu mà hồi hộp, các chế chịu khó mất thời gian đi nghe thử vài buổi, cũng là để học hỏi thêm kiến thức...:)))) Bây giờ cũng nhiều trung tâm, cần phải tìm hiểu kỹ bằng cách đi học thử vài buổi xem thế nào

Thuylinh1992 and trangdaothi like this.
  14. trangdaothi

trangdaothi Member Hội viên mới

Chuẩn đấy. Cái gì cũng phải thử trước đã. :))
    Không lại "tiền mất tật mang" thì mệt lắm

15. Duong Thu Giang

đến các trung tâm tìm hiểu xem, bây giờ nhiều trung tâm lắm, những trung tâm chất lượng thực sự thì kiểu gì họ cũng cho học thử vài buổi ấy mà

16. Xuan Khanh18

Xuan Khanh18 New Member Hội viên mới

Các anh chị giúp em với: Công ty em không có xe cộ, TSCĐ gì cả, nhưng sếp em cứ muốn em hạch toán chi phí xăng xe của gia đình sếp vào chi phí công ty. Bây giở phải làm thế nào ạ? Em có nghe một vài lời khuyên rồi nhưng vẫn mông lung... & nếu được thì em cần hoàn thiện những gì để hạch toán được là chi phí được trừ ạ?

Thuylinh1992 thích bài này.
  17. Duong Thu Giang

Mình nghĩ hơi khó...ai có cao kiến gì thì giúp bạn ấy...cho anh em hóng với...:)

18. Thanh Thuyvn

Thanh Thuyvn Member Hội viên mới

Bạn @Xuan Khanh18 post nhầm topic rồi, bạn phải post sang mục "những vướng mắc" nhờ mn giúp chứ

trangdaothi thích bài này.
  19. trangdaothi

trangdaothi Member Hội viên mới

Bạn làm hợp đồng mượn xe GĐ ấy.

Duong Thu Giang thích bài này.
  20. Duong Thu Giang

Thanks !!!