Cần anh chị tư vấn nên học kế toán thực hành!

Thảo luận trong 'Góc học tập của sinh viên' bắt đầu bởi ngocdong9x, 17/4/15.

1. ngocdong9x

ngocdong9x Member Hội viên mới

Em bây giờ muốn đi học thêm 1 khóa học kế toán thực hành, nhờ anh chị tư vấn giúp học ở khu vục cầu giấy ak.
    A/C thấy Kế toán hà nội và ***************** nên học ở trung tâm nào ak? hay có trung tâm nào hay ở khu vục này chỉ e cái?

2. ducsang0811

ducsang0811 New Member Hội viên mới

Chị đã tìm được địa chỉ nào học chưa ạ? Em cũng đang bắt đầu lần mò tìm lớp học *************** nhưng nhiều thông tin quá. Mấy đứa bạn em cũng đi học ở trung tâm rùi nhưng thấy bọn nó kêu quá nên em muốn tìm lớp học của các anh chị kế toán trưởng nhiều kinh nghiệm xem thế nào. Chị đã học lớp học kế toán của chị Ánh chưa ạ? Em thấy có nhiều phản hồi rất tích cực nên rất muốn đi học thử ở đây :)
    Chị biết chỗ nào hay bảo em với để em tìm hiểu thêm. Thanks chị :throb:

kulkoy.9293 thích bài này.
  3. ocsentc

ocsentc Member Hội viên mới

Mình ở khu vực cầu giấy, nếu bạn muốn học, m có thể hướng dẫn nhé. học thì cũng vô cùng lắm, người thích trung tâm, người ko. Mình thì chỉ huong dẫn 1,2 bạn buổi tối thôi, vì ban ngày m cũng phải đi làm, nếu muốn học có thể gửi skyper: ocsentc hoặc email: chungtran076@gmail.com, 0968790525

4. tranthithoak55

tranthithoak55 Member Hội viên mới

Mình thấy mọi người nói nhiều về lớp chị trag đấy, ở pháo đài láng gần cầu giấy đấy cậu thử qua đó xem thế nào nhé!

5. hoangthuyhanh1995

hoangthuyhanh1995 Member Hội viên mới

Hôm vừa rồi mình đến lớp chị Trang để học thử đấy.Thây trên này các mẹ bình luận nhiệt tình quá nên mình tò mò đến lơp.Công nhận là đáng đồng tiền bát gạo đấy các bác ạ.Chị ấy dạy rất hay, cách truyền đạt dễ hiểu .Dạy luôn vào chủ đề chính không lan man dài dòng nên thấy OK.Mẹ nào muốn hoc thì gọi chhij Lý:0984914586 giữ chỗ nhé.Chị ấy mở ít lớp lắm mỗi tháng có 1 lần thôi nên các mẹ đăng ký muộn phải chờ khóa sau đấy.

6. Thuylinh1992

Thuylinh1992 Member Hội viên mới

Học, học nữa, học mãi :):):)

7. tranthithoak55

Có bác nào đi học cùng em cho vui không? Em đang định sang Kế Toán Hồng Trang xem thế nào? Hôm trước có mấy bạn Inbox rủ em đến học thử miễn phí mà em quên không xin SĐT không nhớ là bác nào nưa vì lỡ xóa mất hộp thư rồi.Bác nào muốn đi học thì inbox cho em với nhé.Chúng mình đi học cùng cho vui.Hihi

hoangthuyhanh1995 thích bài này.
  8. hoangthuyhanh1995

Bạn đi học chưa vậy? Em cũng là học viên kế toán Hồng Trang nè.Tranh thủ học trước rồi sau này ra trường còn làm có xiền cho mẹ.hihi

9. Mẹ Của Con 2013

Mẹ Của Con 2013 New Member Hội viên mới

m đã làm kế toan dịch vụ được 6 tháng thì mình nghỉ lấy chồng ,do chỗ làm và nhà chồng mình xa quá nên mình xin nghỉ .và mình ở nhà 3 năm nay rùi mình gần như mù kế toán bh muốn đi làm lại mà không tự tin muốn đi học 1 lớp thực hành kế toán tổng hợp ạ.mẹ nào đã học thấy ở đâu tốt bảo em với.hiện nay có nhiều trung tâm quá chẳng biết đâu mà lần.

10. Lam1

Lam1 New Member Hội viên mới

Mẹ Của Con 2013 Hiện tại chị đang ở Hà Nội, quận Hoàng Mại, nếu Mẹ Của Con 2013 ở gần khu vực chị thì có thể đến học, hiện tại chị đang có dạy kèm kế toán tổng hợp, dạy trên kinh nghiệm thực tế đi làm, nếu e có nhu cầu hoăc muốn học biết hết về KN kế toán tổng hợp thì đến chị
    0972.074.134
    mail: hoainam2q@gmail.com

11. tranthithoak55

Ban đến lớp học kế toán chị Trang ở Pháo Đài Láng ý học hay lắm.Chị ý làm kế toán trưởng hơn 1o năm rồi nên dạy luôn vào thực tế đấy không lan man dài dòng đâu.C muốn đăng ký thì phải gọi qua thư ký chị ấy SĐT 0984 914 586 giữ chỗ nhé không chờ lớp mới thì lâu lắm vì chị ấy bận ko có thời gian á.

12. Thuylinh1992

Thuylinh1992 Member Hội viên mới

Bạn em có mấy đứa ở khu vực Gia Lâm & gần đấy, để em hỏi xem các bạn í có nhu cầu k, sẽ liên lạc vs c nhé.

Thầy cô dạy tốt tập trung hết ở TP lớn rồi bạn. Một là bạn chịu khó lên đây 1 vài ngày tầm sư học đạo, hoặc lên diễn đàn vào các topic xem mn trao đổi nghiệp vụ để tích lũy thêm. Nhưng thực sự mà nói, mỗi DN 1 đặc điểm kd khác nhau, thế nên ở trên này giúp bạn tích lũy, mở rộng thêm kiến thức, còn muốn tự tin với công việc, hoặc muốn thay đổi việc tốt hơn thì phải tham gia lớp học rồi.

Là chị Dung lớp trưởng đây mà. Em thấy cô Hồng Trang có thỉnh thoảng nhắc đến chị như 1 tấm gương về học tập, chị học Ngoại thương & bây giờ đang làm 1 cty XD của Thụy Sỹ đúng không ạ?

13. hoangthuyhanh1995

Em cũng từng là học viên của chị Trang, Em vẫn đang học chưa xong nhưng em đã xin được việc vào Doanh Nghiệp nước ngoài rồi các bác ạ.Vui lắm ý, ở lớp cũng có mấy bạn xin được rồi.Học xong cũng thấy trưởng thành lên nhiều đấy.Mình thấy học ở đây cảm giác an toàn hơn hẳn những trung tâm khác bởi phương pháp giảng dạy rất lôi cuốn học viên, phải nói đến 1 lần mà mình cứ muốn học mãi.Có thể vẫn còn có bạn không hài lòng ở đây nhưng mà đi học thì được trả lại tiền học phí nếu như không đúng như cam kết mà nên là khỏi phải nghĩ luôn.Minh thấy thích bởi những gì chị trang dạy là rất phù hợp vơí thực tế, kể cả nhiều anh chị đã đi làm rồi vẫn đến đây học mà.Mình mới học ở đây 1 thời gian ngắn thôi nhưng mình muốn kéo dài mãi thời gian học luôn.Chị ấy là 1 người rất tâm huyết với nghề, nhiệt tình với học viên nữa chứ.Mình cũng biết là chị ý làm kế toán trưởng rất bận nhưng mà vẫn dành nhiều thời gian giúp các bạn.Chị trang vẫn nói với mình là chị ấy muốn chia sẻ kiên thức của mình để giúp đỡ thật nhiều người chứ không phải chỉ để giúp cho mỗi ông chủ doanh nghiệp.Và mình đến học thấy đúng như những gì chị ý nói chứ không phải là như mấy trung tâm quảng cáo rầm rộ.Vì trước khi đến đây mình cũng học ở 1 số trung tâm khác rồi thấy rất buồn.Bây giờ tìm được địa học rồi không còn quá lo lắng nữa.Mình chia sẻ để các bạn có nhu cầu học thì đây là 1 địa chỉ đáng tin cậy cho các bạn đấy.

14. hoangvuong1993

hoangvuong1993 New Member Hội viên mới

Em thấy học Thiên ưng cũng được cả nhà ở, ở đó cũng thực hành trên các loại giấy tờ sổ sách mà.Nhiều cơ sở nữa nên gần đi lại cũng tiện.Mọi người qua đó học xem sao.

Coo thích bài này.
  15. hoangthuyhanh1995

Em đến thiên ưng học rồi mà, em không thấy hài lòng lắm, học ở trung tâm quảng cáo pro mà đến nơi em lại chả thích tẹo nào.Tốt nhất tìm chị nào dạy thực tế tốt hơn chứ học trung tâm mình thấy chán, học xong vẫn mơ hồ lắm/hic

16. cattax

cattax Member Hội viên mới

Thấy các bác ngoài Hà Nội học rôm rả nhỉ, ở Sài Gòn không thấy em nào muốn học nhỉ. Kiến thức lại đang có "chút chút"...

17. bluesky kim ngân

bluesky kim ngân New Member Hội viên mới

hi. em đang tìm chổ học kế toán nhưng em ở Bình Dương, có anh chị nào biết chổ nào chỉ dùm em với.

18. cattax

cattax Member Hội viên mới

Hi em,

ở Bình Dương em ở khu vực nào? có gì inbox anh nhé hgoodmuch@gmail.com

19. hoangthuyhanh1995

Các bác bơi ra hà nội đê.Hihi, mà công nhận hà nội thất nghiệp nhiều hơn sài gòn nên cứ phải đi học thôi á.May mà mình học xong mình xin được việc ngay không thì cũng khổ tâm lắm.hi

20. bluesky kim ngân

bluesky kim ngân New Member Hội viên mới